PCB samsetning með málmhulstri.

Dæmigert málmhólf: ryðfrítt stál, ál,

Framleiðsluferli gerð: málmur stimplun, steypu,

Eftirfarandi er dæmi um rannsókn.

PCBA + METAL box1

Samsetning einingarinnar IPU

Forsendur

Til að hefja samkomuna verður þú að hafa:

- PCB kortagerð IPU (lengd 80 mm) sett saman (sjá skjal LEIÐBEININGAR 3: ÞING

PCB-KORT ​​TEGUND IPU)

- Nanopi NEO plús 2 þegar útbúinn (sjá skjal LEIÐBEININGAR 1: SAMSETNING OG INNSTÖÐU NANOPI)

- Rými að lengd 80 mm

- Hlífðarplata tegund 1

- Hlífðarplata af gerð 2

- 8 skrúfur M3 * 8 T10 svartur litur

- Hnoðþvermál 3,2 mm, lengd 16 mm

PCBA + METAL box2
PCBA + METAL box3

Mynd 1: Nauðsynlegir íhlutir

1. Nanopi

Settu Nanopi á PCB kortið

2. Viðhengi

1) Taktu girðinguna

2) Búðu til 4 mm þvermál við hnitin sem sýnd eru á myndinni

PCBA + METAL box4

Mynd 2: Nanopi NEO Plus 2

PCBA + METAL box5

Mynd 3: PCB kortagerð IPU

PCBA + METAL box6

Mynd 4: Settu Nanopi á PCB kortið

3) Settu hlífðarplötuna af gerð 2 og haltu henni á sinn stað með því að nota fjórar skrúfur M3 * 8 T10 svartan lit.

PCBA + METAL box7

Mynd 5: Búðu til 4 mm þvermál

Hylki 80 mm

Hlífðarplata tegund 2

Skrúfa M3 * 8 T10

svartur litur

Þvermál 4 mm

37,3 mm

22,9 mm

4) Settu PCB kortið í aðra rauf hylkisins

PCBA + METAL box8

Mynd 6: Settu hlífðarplötu af gerð 2

5) Taktu hlífðarplötu af gerð 1 og settu hana hinum megin við girðinguna

ATH: Settu blikkandi LED fyrst

6) Haltu hlífðarplötunni með fjórum skrúfum M3 * 8 T10 svörtum lit.

VIÐVÖRUN: Virðið stefnuna sem sést á mynd 9. Annars munt þú ekki geta notað hnoð.

Mynd 10: Settu hlífðarplötu af gerð 1

PCBA + METAL box9

Mynd 7: Settu PCB kortið í aðra rauf hylkisins (1)

PCBA + METAL box10

Mynd 8: Settu PCB kortið í aðra rauf hylkisins (2)

PCBA + METAL box11

Mynd 9: Settu PCB kortið í aðra rauf hylkisins (3)

PCBA + METAL box12

Hlífðarplata tegund 1

3. Hnoð

1) Taktu samsettu eininguna

2) Settu hnoð inni í holu girðingarinnar

3) Notaðu hnoð

PCBA + METAL box13

Mynd 11: Taktu samsettu eininguna

PCBA + METAL box14

Mynd 12: Settu hnoð

PCBA + METAL box15

Mynd 13: Notaðu hnoð